திமுக வேட்பாளர் பட்டியல்

தமிழக சட்டப்பேரவைத் தேர்தலில் போட்டியிடும் திமுக வேட்பாளர் பட்டியல்

1) பொன்னேரி (தனி) – டாக்டர் கே.பரிமளம்
2) திருவள்ளூர் – விஜி.ராஜேந்திரன்
3) பூவிருந்தவல்லி (தனி) – இ.பரந்தாமன்
4) ஆவடி – சா.மு.நாசர்
5) மாதவரம் – மாதவரம் எஸ்.சுதர்சனம்
6) திருவொற்றியூர் – கே.பி.பி.சாமி
7) ராதாகிருஷ்ணன் நகர் – சிம்லா முத்து சோழன்
8) கொளத்தூர் – மு.க.ஸ்டாலின்
9) வில்லிவாக்கம் – ப.ரெங்கநாதன்
10) திரு.வி.நகர் (தனி) – தாயகம் கவி (எ) சிவக்குமார்

11) எழும்பூர் – கே.எஸ்.ரவிச்சந்திரன்
12) துறைமுகம் – பி.கே.சேகர்பாபு
13) சேம்பாக்கம் – திருவல்லிக்கேணி – ஜெ.அன்பழகன்
14) ஆயிரம் விளக்கு – கு.க.செல்வம்
15) அண்ணா நகர் – எம்.கே.மோகன்
16) விருகம்பாக்கம் – க.தனசேகரன்
17) தைசாப்பேட்டை – மா.சுப்பிரமணியன்
18) தியாகராயநகர் – டாக்டர் எஸ்.என்.கனிமொழி
19) வேளச்சேரி – வாகை சந்திரசேகர்
20) சோழிங்கநல்லூர் – எஸ்.அரவிந்த் ரமேஷ்

21) ஆலந்தூர் – தா.மோ.அன்பரசன்
22) பல்லாவரம் – இ.கருணாநிதி
23) தாம்பரம் – எஸ்.ஆர்.ராஜா
24) செங்கல்பட்டு – ம.வரலட்சுமி மதுசூதனன்
25) திருப்போரூர் – வெ.விஸ்வநாதன்
26) செய்யூர் (தனி) – டாக்டர் ஆர்.டி.அரசு
27) மதுராந்தகம் (தனி) – நெல்லிக்குப்பம் புகழேந்தி
28) உத்திரமேரூர் – க.சுந்தர்
29) காஞ்சிபுரம் – சி.வி.எம்.பி.எழிலரசன்
30) அரக்கோணம் (தனி) – எஸ்.பவானி

31) காட்பாடி – துரைமுருகன்
32) ராணிப்பேட்டை – ஆர்.காந்தி
33) ஆற்காடு – ஜெ.எல்.ஈஸ்வரப்பன்
34) வேலூர் – ப.கார்த்திகேயன்
35) அணைக்கட்டு – எ.பி.நந்தகுமார்
36) கீழ்வைத்தியணான்குப்பம் (தனி) – வி.அமலு
37) குடியாத்தம் – (தனி) க.ராஜமார்த்தாண்டன்
38) ஜோலார்பேட்டை – சி.கவிதா தண்டபாணி
39) திருப்பத்தூர் – ஏ.நல்லதம்பி
40) ஊத்தங்கரை (தனி) – எஸ்.மாலதி நாராயணசாமி

41) பர்கூர் – இ.சி.கோவிந்தராசன்
42) கிருஷ்ணகிரி – டி.செங்குட்டுவன்
43) வேப்பனஹள்ளி – பி.முருகன்
44) தளி – ஒய். பிரகாஷ்
45) பாலக்கோடு – பி.கே.முருகன்
46) பெண்ணாகரம் – பி.என்.பி.இன்பசேகரன்
47) தருமபுரி – தடங்கம் பெ.சுப்பிரமணி
48) பாப்பிரெட்டிபட்டி – டாக்டர் எம்.பிரபு ராஜசேகர்
49) அரூர் (தனி) – சா.ராஜேந்திரன்
50) செங்கம் (தனி) – மு.பெ. கிரி

51) திருவண்ணாமலை – ஏ.வ.வேலு
52) கீழ்பென்னாத்தூர் – கு.பிச்சாண்டி
53) போளூர் – கே.வி.சேகரன்
54) ஆரணி – எஸ்.பாபு
55) வந்தவாசி (தனி) – அம்பேத் குமார்
56) செஞ்சி – செஞ்சி கே.எஸ்.மஸ்தான்
57) மைலம் – டாக்டர் இரா.மாசிலாமணி
58) திண்டிவனம் (தனி) – பி.சீத்தாபதி சொக்கலிங்கம்
59) வானூர் (தனி) – இரா.மைதிலி ராசேந்திரன்
60) விக்கிரவாண்டி – கு.ராதாமணி

61) திருக்கோவிலூர் – க.பொன்முடி
62) ரிஷிவந்தியம் – வசந்தம் க.கார்த்திகேயன்
63) சங்கராபுரம் – தா.உதயசூரியன்
64) கள்ளக்குறிச்சி (தனி) – பெ.காமராஜ்
65) கெங்கவல்லி (தனி) – ஜெ.ரேகா பிரியதர்ஷினி
66) ஏற்காடு (பழங்குடி) – சி.தமிழ்ச்செல்வன்
67) ஓமலூர் – எஸ்.அம்மாசி
68) எடப்படி – எடப்பாடி பி.ஏ.முருகேசன்
69) சேலம் மேற்கு – சி.பன்னீர்செல்வம்
70) சேலம் வடக்கு – ஆர்.ராஜேந்திரன்

71) சேலம் தெற்கு – எம்.குணசேகரன்
72) வீரபாண்டி – ஆ. ராஜேந்திரன்
73) ராசிபுரம் (தனி) – வி.பி.துரைசாமி
74) சேந்தமங்கலம் (பழங்குடி) – கே.பொன்னுசாமி
75) பரமத்தி – வேலூர் – கே.எஸ்.மூர்த்தி
76) திருச்செங்கோடு – பார்.இளங்கோவன்
77) குமாரபாளையம் – பி.யுவராஜ்
78) ஈரோடு மேற்கு – எஸ்.முத்துசாமி
79) மொடக்குறிச்சி – எஸ்.எல்.டி.ப.சச்சிதானந்தம்
80) பெருந்துறை – கே.பி.சாமி (எ) பி.மோகனசுந்தரம்

81) பவானி – குறிஞ்சி சிவகுமார் (எ) சிவக்குமார்
82) அந்தியூர் – ஏ.ஜி.வெங்கடாசலம்
83) பவானிசாகர் (தனி) – ஆர்.சத்தியா
84) கூடலூர் (தனி) – மு.திராவிடமணி
85) குன்னூர் – பா.மு.முபாரக்
86) மேட்டுப்பாளையம் – சு.சுரேந்திரன்
87) அவினாசி (தனி) – சி.ஆனந்தன்
88) திருப்பூர் வடக்கு – மு.பெ.சாமிநாதன்
89) திருப்பூர் தெற்கு – க.செல்வராஜ்
90) பல்லடன் – சு.கிருஷ்ணமூர்த்தி

91) கவுண்டம்பாளையம் – ஆர்.கிருஷ்ணன் (எ) பையாக் கவுண்டர்
92) கோயம்புத்தூர் வடக்கு – மீனா லோகு
93) சிங்காநல்லூர் – ந.கார்த்திக்
94) கிணத்துக்கடவு – குறிச்சி பிரபாகரன்
95) பொள்ளாச்சி – இரா.தமிழ்மணி
96) வால்பாறை (தனி) – த.பால்பாண்டி
97) உடுமலைப்பேட்டை – மு.க.முத்து
98) மடத்துக்குளம் – இரா.ஜெயராமகிருஷ்ணன்
99) பழனி – இ.பெ.செந்தில்குமார்
100) ஒட்டன்சத்திரம் – அர.சக்கரபாணி

101) ஆத்தூர் – இ.பெரியசாமி
102) நிலக்கோட்டை (தனி) – மு.அன்பழகன்
103) நத்தம் – எம்.ஏ.ஆண்டி அம்பலம்
104) திண்டுக்கல் – ம.பஷீர் அகமது
105) அரவக்குறிச்சி – கே.சி.பானிசாமி
106) குளித்தலை – எ.ராமர்
107) திருவரங்கம் – எம்.பழனியாண்டி
108) திருச்சிராப்பள்ளி மேற்கு – கே.என். நேரு
109) திருவெறும்பூர் – அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி
110) லால்குடி – எ.சௌந்தரபாண்டியன்

111) மண்ணச்சநல்லூர் – எஸ்.கணேசன்
112) துறையூர் (தனி) – செ.ஸ்டாலின் குமார்
113) குன்னம் – தங்கதுரைராஜ்
114) அரியலூர் – எஸ்.எஸ்.சிவசங்கர்
115) திட்டக்குடி (தனி) – வெ.கணேசன்
116) விருத்தாசலம் – தங்க ஆனந்தன்
117) நெய்வேலி – சபா.ராஜேந்திரன்
118) கடலூர் – இள.புகழேந்தி
119) குறிஞ்சிப்பாடி – எம்.ஆர்.கே.பன்னீர்செல்வம்
120) புவனகிரி – துரை கி.சரவணன்

121) சிதம்பரம் – கே.ஆர்.செந்தில்குமார்
122) சீர்காழி (தனி) – எஸ்.கிள்ளை ரவீந்திரன்
123) மயிலாடுதுறை – குத்தாலம் க.அன்பழகன்
124) கீழ்வேளூர் (தனி) – உ.மதிவாணன்
125) திருத்துரைப்பூண்டி (தனி) ப.ஆடலரசன்
126) மன்னார்குடி – டி.ஆர்.பி.ராஜா
127) திருவாரூர் – கருணாநிதி
128) திருவிடைமருதூர் (தனி) – முனைவர் கோ.வி.செழியன்
129) கும்பகோணம் – க.அன்பழகன்
130) திருவையாறு – துரை.சந்திரசேகரன்

131) தஞ்சாவூர் – டாக்டர் அஞ்சுகம்
132) ஒரத்தநாடு – எஸ்.எஸ்.ராஜ்குமார்
133) பேராவூரணி – என்.அசோக்குமார்
134) கந்தர்வக்கோட்டை (தனி) – டாக்டர் கே.அன்பரசன்
135) விராலிமலை – எம்.பழனியப்பன்
136) புதுக்கோட்டை – பெரியண்ணன் அரசு
137) திருமயம் – எஸ்.ரகுபதி
138) ஆலங்குடி – டாக்டர் கோ.சதீஷ்
139) திருப்பத்தூர் – கே.ஆர்.பெரியகருப்பன்
140) சிவகங்கை – மேப்பல் ம.சக்தி (எ) சத்தியநாதன்

141) மானாமதுரை (தனி) – சித்திரைச்செல்வி
142) மேலூர் – அ.பா.ரகுபதி
143) மதுரை கிழக்கு – பெ.மூர்த்தி
144) சோழவந்தான் (தனி) – டாக்டர் ஸ்ரீபிரியா தேன்மொழி
145) மதுரை தெற்கு – எம்.பாலச்சந்திரன்
146) மதுரை மையம் – பி.டி.ஆர்.பி.தியாகராசன்
147) மதுரை மேற்கு – கோ.தளபதி
148) திருப்பரங்குன்றம் – மு.மணிமாறன்
149) உசிலம்படி – கே.இளமகிழன்
150) ஆண்டிப்பட்டி – எஸ்.மூக்கையா

151) பெரியகுளம் (தனி) – வி.அன்பழகன்
152) போடிநாயக்கனூர் – எஸ்.லெட்சுமணன்
153) கம்பம் – கம்பம் நா.ராமகிருஷ்ணன்
154) ராஜபாளையம் – எஸ்.தங்கபாண்டியன்
155) சாத்தூர் – வே.சீனிவாசன்
156) விருதுநகர் – ஏ.ஆர்.ஆர்.சீனிவாசன்
157) அரும்புக்கோட்டை – கே.கே.எஸ்.எஸ்.ஆர்.ராமச்சந்திரன்
158) திருச்சுழி – தங்கம் தென்னரசு
159) பரமக்குடி (தனி) – உ.திசைவீரன்
160) திருவாடானை – சுப.த.திவாகரன்

161) விளாத்திகுளம் – சு.பீமராஜ்
162) தூத்துக்குடி – பெ.கீதா ஜீவன்
163) திருச்செந்தூர் – அனிதா ஆர்.ராதாகிருஷ்ணன்
164) கோவில்பட்டி – அ.சுப்பிரமணியன்
165) சங்கரன்கோவில் (தனி) – க.அன்புமணி கணேசன்
166) ஆலங்குளம் – டாக்டர் பூங்கோதை ஆலடி அருணா
167) திருநெல்வேலி – ஏ.எல்.எஸ்.லெட்சுமணன்
168) அம்பாசமுத்திரம் – இரா.ஆவுடையப்பன்
169) பாளையங்கோட்டை – டி.பி.எம்.மைதீன்கான்
170) ராதாபுரம் – மு.அப்பாவு

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *